Amfanin Samfur:
1.High matsayi daidaito
Lokacin da aka kora lodi ta hanyar jagorar motsi na madaidaiciya, hulɗar juzu'i tsakanin kaya da teburin gado tana jujjuya lamba.Matsakaicin juzu'i shine kawai 1/50 na tuntuɓar al'ada, kuma bambamcin da ke tsakanin ƙarfi da juzu'i na juzu'i kaɗan ne.Saboda haka, ba za a sami zamewa yayin da kaya ke motsawa ba.
2.Long rayuwa tare da babban motsi daidaito
Tare da nunin faifai na al'ada, kurakurai a cikin daidaito ana haifar da su ta hanyar juzu'i na fim ɗin mai.Rashin isassun man shafawa yana haifar da lalacewa a tsakanin wuraren tuntuɓar, waɗanda ke ƙara zama mara inganci.Sabanin haka, tuntuɓar mirgina tana da ƙarancin lalacewa;don haka, injuna na iya cimma tsawon rai tare da ingantaccen motsi.
3. Babban motsi mai sauri yana yiwuwa tare da ƙananan motsi
Saboda hanyoyin jagora na layi suna da ɗan juriya kaɗan, ƙaramin ƙarfin tuƙi kawai ake buƙata don matsar da kaya.Wannan yana haifar da ƙarin tanadin wutar lantarki, musamman a cikin sassan motsi na tsarin.Wannan gaskiya ne musamman ga sassa masu jujjuyawa.
4. Daidaitaccen ƙarfin ɗaukar nauyi a duk kwatance
Tare da wannan ƙira ta musamman, waɗannan hanyoyin jagora na kan layi na iya ɗaukar lodi a ko dai a tsaye ko a kwance.Zane-zane na layi na al'ada na iya ɗaukar ƙananan lodi a cikin hanya mai layi ɗaya da saman lamba.Hakanan suna iya yin kuskure lokacin da aka yi musu waɗannan lodin.
5. Sauƙi shigarwa
Shigar da hanyar jagora yana da sauƙin gaske.Yin niƙa ko niƙa saman injin, bin tsarin shigarwa da aka ba da shawarar, da kuma ƙarfafa kusoshi zuwa ƙayyadaddun juzu'insu na iya cimma daidaiton motsin layin.
6. Sauƙaƙe mai
Tare da tsarin zamiya na gargajiya, rashin isassun man shafawa yana haifar da lalacewa a saman fuskar sadarwa.Har ila yau, yana iya zama da wahala a samar da isassun man shafawa ga wuraren da ake tuntuɓar juna saboda samun wurin da ya dace ba abu ne mai sauƙi ba.Tare da jagorar motsi na linzamin kwamfuta, ana iya samun maiko cikin sauƙi ta hanyar nonon mai a kan toshewar hanyar jagora.Hakanan yana yiwuwa a yi amfani da tsarin lubrication na mai ta tsakiya ta hanyar busa man mai zuwa ga haɗin bututun.
7. Canzawa
Idan aka kwatanta da hanyoyin akwatin gargajiya ko nunin faifai v-groove, ana iya maye gurbin hanyoyin jagora cikin sauƙi idan kowane lalacewa ya faru.don makin madaidaicin madaidaicin la'akari da yin odar madaidaicin, wanda ba za'a iya musanya ba, taron toshe da dogo.