$26.3 Billion Brushless DC Motor Global Market zuwa 2028 - ta Fitar Wuta, ta Ƙarshen Amfani da Yanki

$26.3 Billion Brushless DC Motor Global Market zuwa 2028 - ta Fitar Wuta, ta Ƙarshen Amfani da Yanki

|Source:Bincike da Kasuwanni

 

Dublin, Satumba 22, 2021 (GLOBE NEWSWIRE) - The"Global Brushless DC Girman Kasuwar Motar Mota, Raba & Rahoton Bincike ta Hanyar Fitar da Wuta (Sama da 75 kW, 0-750 Watts), ta Ƙarshen amfani (Motoci, Injin Masana'antu), ta Yanki, da Hasashen Sashe, 2021-2028"an ƙara rahoton zuwa tayin ResearchAndMarkets.com.

Ana sa ran girman kasuwar injin DC maras goga ta duniya zai kai dala biliyan 26.3 nan da 2028, yana yin rijistar CAGR na 5.7% daga 2021 zuwa 2028. Waɗannan injinan suna da juriya da zafin jiki, suna buƙatar ƙarancin kulawa, kuma suna aiki a cikin ƙananan zafin jiki, suna kawar da duk wata barazanar tartsatsi.Kulawa mai ƙarancin farashi, babban inganci a ƙananan farashi, da haɓaka ɗaukar Motocin Wutar Lantarki (EVs) wasu mahimman abubuwan da ke haifar da buƙatar samfur a cikin lokacin hasashen.

Fitowar na'urori masu ƙarancin firikwensin don nau'in gogewar DC (BLDC) mai yuwuwa zai haɓaka dorewa da amincin samfurin, don haka rage adadin madaidaitan injina, haɗin wutar lantarki, da nauyi da girman samfurin ƙarshe.Wadannan abubuwan ana kara kiyasin suna haifar da ci gaban kasuwa a cikin lokacin hasashen.Bugu da ƙari, haɓakar samar da ababen hawa, a duniya, don jimre da hauhawar buƙatun ana tsammanin zai yi tasiri mai kyau kan ci gaban kasuwa.

Ana amfani da samfurin sosai a aikace-aikacen abin hawa, kamar a tsarin rufin rana, kujerun motsa jiki, da madubin daidaitacce.Bugu da kari, an fi fifita wa] annan tashoshin wutar lantarki don aikace-aikacen aiki a cikin motoci, kamar kayan aikin chassis, tsarin jirgin ƙasa, da kayan aikin aminci, saboda tsari mai sauƙi, ƙarancin buƙatun kulawa, da tsawaita rayuwar aiki.Don haka, haɓaka karɓar samfur ta masana'antar kera motoci don aikace-aikace da yawa ana tsammanin zai fitar da kasuwa a cikin lokacin hasashen.

Haɓaka amfani da samfur a cikin EVs a cikin tsarin injiniyoyi, da farko a cikin batura don tarawa da masu canza wutar lantarki, saboda fa'idodi, kamar babban saurin aiki, ƙaramin girman, da saurin amsawa, shima zai haɓaka haɓakar kasuwa.Samar da EVs yana ƙaruwa, a duniya, yana goyan bayan yunƙurin gwamnati don ƙarfafa amfani da abubuwan da ba na al'ada ba da kuma rage tasirin iskar carbon yadda ya kamata.Don haka, ana tsammanin haɓakar samar da EV zai yi tasiri kai tsaye akan buƙatun samfurin a cikin lokacin hasashen.

Rahoton Kasuwar Mota na Brushless DC

  • Sashin 0-750 Watts ana tsammanin zai shaida CAGR mafi sauri daga 2021 zuwa 2028 saboda yawan aikace-aikacen waɗannan samfuran a cikin motocin motoci da aikace-aikacen na'urorin gida.
  • Amfani da samfura mai yawa a cikin motoci don aikace-aikace iri-iri, haɓakar samar da motoci da EVs a duk faɗin duniya ana tsammanin zai haifar da haɓakar ɓangaren ƙarshen amfani da abin hawa a cikin lokacin hasashen.
  • Sashin ƙarshen amfani da injinan masana'antu ya kasance kashi na biyu mafi girma na kudaden shiga sama da kashi 24% na kasuwannin duniya a cikin 2020.
  • An ba da wannan haɓaka ga fa'idar amfani da samfura a cikin injunan masana'antu daban-daban saboda fa'idodinsa, kamar ingantaccen inganci, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da kulawa mai ƙarancin farashi.
  • Ana tsammanin Asiya Pasifik za ta fito a matsayin kasuwar yanki mafi girma cikin sauri tana yin rijistar CAGR sama da 6% daga 2021 zuwa 2028
  • Ci gaban masana'antu cikin sauri a cikin ƙasashe masu tasowa, kamar China, Indiya, da Koriya ta Kudu, ya haifar da ɗaukar samfura a cikin kasuwar yanki.
  • Kasuwa ta rabu kuma yawancin manyan kamfanoni suna mai da hankali kan haɓaka ƙarancin kulawa da ƙayyadaddun kayyakin muhalli don samun gasa.

Lisa ta gyara


Lokacin aikawa: Satumba-22-2021