Ka'idar aiki na in-wheel Motors ita ce madawwamin maganadisu na aiki tare.Motocin da ke gefen ƙafar ƙafa da injuna suna nufin motoci masu matsayi daban-daban inda aka shigar da injin a cikin abin hawa.[1] Don magana a sarari, “in-wheel motors” sune “tsarin wutar lantarki, tsarin watsawa, tsarin birki “an tsara su tare.
Amfanin in-wheel Motors:
Riba 1: Kashe ɗimbin sassan watsawa, sanya tsarin abin hawa ya fi sauƙi
Fa'ida ta 2: Zai iya fahimtar hanyoyin tuƙi iri-iri masu rikitarwa [2]
Saboda motar da ke cikin-dabaran tana da sifofin tuƙi mai zaman kansa na wata ƙafa ɗaya, ana iya aiwatar da shi cikin sauƙi ko mai tuƙi na gaba, na baya ko tuƙi mai ƙafa huɗu.
Lalacewar Motar Hubei:
1. Ko da yake ingancin abin hawa ya ragu sosai, an inganta ingancin da ba a so ba, wanda zai yi tasiri mai yawa akan sarrafawa, jin dadi da kuma dakatar da amincin abin hawa.
2. Cost, babban juzu'i yadda ya dace da nauyi mai nauyi na injina mai kafa huɗu ya kasance babba.
3. Abubuwan dogaro.Sanya madaidaicin motar a kan cibiya, kuma dogon lokaci mai tsanani sama da ƙasa da girgizar ƙasa da mummunan yanayin aiki (ruwa, ƙura) yana kawo matsalar gazawar.Hakanan la'akari da ɓangaren cibiyar shine ɓangaren da ya lalace cikin sauƙi a cikin haɗarin Babban farashin kulawa.
4,matsalar birki zafi da kuzari,motar kanta yana dumama,sakamakon karuwar da ba'a samu ba,matsin birki ya fi yawa,haka kuma dumama ya fi yawa.Irin wannan dumama dumama yana da manyan buƙatu don aikin birki.
Lokacin aikawa: Maris 19-2020